shafi_banner

samfurori

JC93-00175A JC93-00540A JC93-01092A JC93-0191A abin nadi don Samsung MultiXpress 9250 9350 k7400 7500 7600 8030 Ciyar da abin nadi Rabuwar Roller

Bayani:

Waɗannan ingantattun jerin ɗagawa na JC93 da keɓaɓɓun rollers suna ba da amintaccen tallafi na sarrafa takarda don Samsung MultiXpress K7400-K7600 da Samsung MultiXpress 9250-9350 firintocin samarwa. An ƙera shi zuwa ƙayyadaddun OEM, waɗannan rollers suna ba da mafi kyawun juzu'i da madaidaiciyar rabuwar takarda wanda zai taimaka hana ciyarwa da yawa da cunkoso a cikin yanayi mai girma.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Alamar Samsung
Samfura JC93-00175A JC93-00540A JC93-01092A JC93-0191A
Sharadi Sabo
Sauyawa 1:1
Takaddun shaida ISO9001
Kunshin sufuri Packing na asali
Amfani Siyarwa Kai tsaye Masana'anta
HS Code 844399090

Wannan ɓangaren kulawa shine manufa don yawancin firintocin Samsung kuma yana tabbatar da bugu ba tare da wani katsewa ba. Shigarwa mai sauri yana dawo da ingancin firinta, yana taimaka muku rage ɓata lokaci da raguwa. Hanya mai ceton kuɗi don tsawaita tsawon rayuwar firinta.

https://www.copierhonhaitech.com/jc93-00175a-jc93-00540a-jc93-01092a-jc93-0191a-pickup-roller -don-samsung-multixpress-9250-9350-k7400-7500-7600-8030-feed-nadi-rabu-nadi-samfurin/
https://www.copierhonhaitech.com/jc93-00175a-jc93-00540a-jc93-01092a-jc93-0191a-pickup-roller -don-samsung-multixpress-9250-9350-k7400-7500-7600-8030-feed-nadi-rabu-nadi-samfurin/
https://www.copierhonhaitech.com/jc93-00175a-jc93-00540a-jc93-01092a-jc93-0191a-pickup-roller -don-samsung-multixpress-9250-9350-k7400-7500-7600-8030-feed-nadi-rabu-nadi-samfurin/
https://www.copierhonhaitech.com/jc93-00175a-jc93-00540a-jc93-01092a-jc93-0191a-pickup-roller -don-samsung-multixpress-9250-9350-k7400-7500-7600-8030-feed-nadi-rabu-nadi-samfurin/

Bayarwa Da Shipping

Farashin

MOQ

Biya

Lokacin Bayarwa

Ikon bayarwa:

Tattaunawa

1

T/T, Western Union, PayPal

3-5 kwanakin aiki

50000 saiti/wata

taswira

Hanyoyin sufuri da muke samarwa sune:

1.By Express: zuwa hidimar kofa. Ta hanyar DHL, FEDEX, TNT, UPS.
2.By Air: zuwa sabis na filin jirgin sama.
3.By Teku: zuwa sabis na tashar jiragen ruwa.

taswira

FAQ

1.Su ne aminci da tsaroofisar da samfur ƙarƙashin garanti?

Ee. Muna ƙoƙarin ƙoƙarinmu don ba da garantin sufuri mai aminci da aminci ta amfani da ingantattun marufi da aka shigo da su, gudanar da ingantaccen bincike, da ɗaukar amintattun kamfanonin jigilar kayayyaki. Amma wasu lahani na iya faruwa a cikin abubuwan sufuri. Idan saboda lahani a cikin tsarin QC ɗinmu ne, za a kawo maye gurbin 1:1.

Tunatarwa ta abokantaka: don amfanin ku, da fatan za a duba yanayin kwali, sannan ku buɗe masu lahani don dubawa lokacin da kuka karɓi fakitinmu saboda ta wannan hanyar ne kawai kamfanonin jigilar kayayyaki za su iya biyan duk wani lahani da zai yiwu.

2. Nawa ne kudin jigilar kaya?

Farashin jigilar kaya ya dogara da abubuwan da suka haɗa da samfuran da kuka saya, nisa, hanyar jigilar kaya da kuka zaɓa, da sauransu.

Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu don ƙarin bayani saboda kawai idan mun san bayanan da ke sama za mu iya ƙididdige kuɗin jigilar kaya a gare ku. Misali, bayyanawa yawanci shine hanya mafi kyau don buƙatun gaggawa yayin da jigilar teku shine mafita mai dacewa ga adadi mai yawa.

3. Whula shine lokacin hidimarku?

Lokacin aikinmu shine 1 na safe zuwa 3 na yamma agogon GMT Litinin zuwa Juma'a, kuma 1 na safe zuwa 9 na safe agogon GMT a ranar Asabar.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana